บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > ตัวนำกระแสไฟฟ้า, คอยล์, โช้ค > ตัวเหนี่ยวนำคงที่ > 160-270JS
160-270JS
OMRON AUTOMATION & SAFETYรูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น
ดูข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์สำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ซื้อ 160-270JS ด้วยความมั่นใจจาก Components-World.HK รับประกัน 1 ปี
ขอใบเสนอราคา
ส่วนจำนวน 160-270JS
ผู้ผลิต API Delevan
ลักษณะ FIXED IND 27NH 1.295A 75 MOHM
(ในสกุลเงินดอลลาร์สหรัฐ)
50 pcs
Product parameter
ส่วนจำนวน 160-270JS ผู้ผลิต API Delevan
ลักษณะ FIXED IND 27NH 1.295A 75 MOHM สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ประกอบด้วยสารตะกั่ว / ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS
จำนวนที่มีจำหน่าย 3506 pcs แผ่นข้อมูล 160(R) Series
ประเภท ตัวนำกระแสไฟฟ้า, คอยล์, โช้ค ชนิด -
ความอดทน ±5% ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ -
ขนาด / มิติ 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm) การป้องกัน Unshielded
ชุด 160 ความนิยม -
Q @ ความถี่ 48 @ 100MHz บรรจุภัณฑ์ Bulk
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 2-SMD ชื่ออื่น 160-270JS BULK 50
อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) วัสดุ - คอร์ Phenolic
ความถี่เหนี่ยวนำ - การทดสอบ 100MHz การเหนี่ยวนำ 27nH
ความสูง - นั่ง (สูงสุด) 0.080" (2.03mm) ความถี่ - พ้องในตัวเอง 900MHz
คำอธิบายโดยละเอียด 27nH Unshielded Inductor 1.295A 75 mOhm Max 2-SMD ทนทานกระแสไฟตรง (DCR) 75 mOhm Max
พิกัดกระแส 1.295A ปัจจุบัน - อิ่มตัว -