บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > ตัวนำกระแสไฟฟ้า, คอยล์, โช้ค > ตัวเหนี่ยวนำคงที่ > 3094-270JS
3094-270JS
OMRON AUTOMATION & SAFETYรูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น
ดูข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์สำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ซื้อ 3094-270JS ด้วยความมั่นใจจาก Components-World.HK รับประกัน 1 ปี
ขอใบเสนอราคา
ส่วนจำนวน 3094-270JS
ผู้ผลิต API Delevan
ลักษณะ FIXED IND 27NH 1A 50 MOHM SMD
(ในสกุลเงินดอลลาร์สหรัฐ)
650 pcs
Product parameter
ส่วนจำนวน 3094-270JS ผู้ผลิต API Delevan
ลักษณะ FIXED IND 27NH 1A 50 MOHM SMD สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ประกอบด้วยสารตะกั่ว / ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS
จำนวนที่มีจำหน่าย 8230 pcs แผ่นข้อมูล 3094(R) Series
ประเภท ตัวนำกระแสไฟฟ้า, คอยล์, โช้ค ชนิด -
ความอดทน ±5% ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ -
ขนาด / มิติ 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm) การป้องกัน Unshielded
ชุด 3094 ความนิยม -
Q @ ความถี่ 60 @ 100MHz บรรจุภัณฑ์ Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 2-SMD ชื่ออื่น 3094-270JS TR 650
อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) วัสดุ - คอร์ Iron
ความถี่เหนี่ยวนำ - การทดสอบ 100MHz การเหนี่ยวนำ 27nH
ความสูง - นั่ง (สูงสุด) 0.140" (3.56mm) ความถี่ - พ้องในตัวเอง 1.3GHz
คำอธิบายโดยละเอียด 27nH Unshielded Inductor 1A 50 mOhm Max 2-SMD ทนทานกระแสไฟตรง (DCR) 50 mOhm Max
พิกัดกระแส 1A ปัจจุบัน - อิ่มตัว -