บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > ตัวเก็บประจุ > ตัวเก็บประจุเซรามิค > CDR31BP180BFURAJ
CDR31BP180BFURAJ
CDR31BP180BFURAJ
OMRON AUTOMATION & SAFETYรูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น
ดูข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์สำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ซื้อ CDR31BP180BFURAJ ด้วยความมั่นใจจาก Components-World.HK รับประกัน 1 ปี
ขอใบเสนอราคา
ส่วนจำนวน CDR31BP180BFURAJ
ผู้ผลิต Electro-Films (EFI) / Vishay
ลักษณะ CAP CER 18PF 100V BP 0805
Product parameter
ส่วนจำนวน CDR31BP180BFURAJ ผู้ผลิต Electro-Films (EFI) / Vishay
ลักษณะ CAP CER 18PF 100V BP 0805 สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่ว / เป็นไปตาม RoHS
จำนวนที่มีจำหน่าย 4522 pcs แผ่นข้อมูล CDR Series (MIL-PRF-55681)
ประเภท ตัวเก็บประจุ แรงดันไฟฟ้า - ที่ยอดนิยม 100V
ความอดทน ±1% ความหนา (สูงสุด) 0.051" (1.30mm)
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ BP ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ชุด Military, MIL-PRF-55681, CDR31 ความนิยม -
บรรจุภัณฑ์ Tape & Reel (TR) หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 0805 (2012 Metric)
อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C ประเภทการติดตั้ง Surface Mount, MLCC
อัตราความล้มเหลว R (0.01%) คำอธิบายโดยละเอียด 18pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 0805 (2012 Metric)
ปริมาตร 18pF การประยุกต์ใช้งาน General Purpose