บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > ตัวเก็บประจุ > ตัวเก็บประจุเซรามิค > CDR35BP562BFURAJ
CDR35BP562BFURAJ
CDR35BP562BFURAJ
OMRON AUTOMATION & SAFETYรูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น
ดูข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์สำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ซื้อ CDR35BP562BFURAJ ด้วยความมั่นใจจาก Components-World.HK รับประกัน 1 ปี
ขอใบเสนอราคา
ส่วนจำนวน CDR35BP562BFURAJ
ผู้ผลิต Electro-Films (EFI) / Vishay
ลักษณะ CAP CER 5600PF 100V BP 1825
(ในสกุลเงินดอลลาร์สหรัฐ)
Get a quote
Product parameter
ส่วนจำนวน CDR35BP562BFURAJ ผู้ผลิต Electro-Films (EFI) / Vishay
ลักษณะ CAP CER 5600PF 100V BP 1825 สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่ว / เป็นไปตาม RoHS
จำนวนที่มีจำหน่าย 5950 pcs แผ่นข้อมูล CDR Series (MIL-PRF-55681)
ประเภท ตัวเก็บประจุ แรงดันไฟฟ้า - ที่ยอดนิยม 100V
ความอดทน ±1% ความหนา (สูงสุด) 0.059" (1.50mm)
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ BP ขนาด / มิติ 0.177" L x 0.252" W (4.50mm x 6.40mm)
ชุด Military, MIL-PRF-55681, CDR35 ความนิยม -
บรรจุภัณฑ์ Tape & Reel (TR) หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 1825 (4564 Metric)
อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C ประเภทการติดตั้ง Surface Mount, MLCC
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) สไตล์ตะกั่ว -
เว้นพื้นที่ตัวนำ - สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant
ความสูง - นั่ง (สูงสุด) - คุณลักษณะเด่น -
อัตราความล้มเหลว R (0.01%) คำอธิบายโดยละเอียด 5600pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1825 (4564 Metric)
ปริมาตร 5600pF การประยุกต์ใช้งาน General Purpose