บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > PMIC - ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เป็น Linear > LD39150DT25-R
LD39150DT25-R
LD39150DT25-R
OMRON AUTOMATION & SAFETYรูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น
ดูข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์สำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ซื้อ LD39150DT25-R ด้วยความมั่นใจจาก Components-World.HK รับประกัน 1 ปี
ขอใบเสนอราคา
ส่วนจำนวน LD39150DT25-R
ผู้ผลิต STMicroelectronics
ลักษณะ IC REG LINEAR 2.5V 1.5A DPAK
(ในสกุลเงินดอลลาร์สหรัฐ)
2500 pcs
Product parameter
ส่วนจำนวน LD39150DT25-R ผู้ผลิต STMicroelectronics
ลักษณะ IC REG LINEAR 2.5V 1.5A DPAK สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่ว / เป็นไปตาม RoHS
จำนวนที่มีจำหน่าย 130985 pcs แผ่นข้อมูล LD39150xx
ประเภท วงจรรวม แรงดันตก (สูงสุด) 0.4V @ 1.5A
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (ต่ำสุด / คงที่) 2.5V แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (สูงสุด) -
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 6V ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ DPAK
ชุด - คุณสมบัติการป้องกัน Over Current, Over Temperature
บรรจุภัณฑ์ Tape & Reel (TR) หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
PSRR 65dB ~ 55dB (120Hz ~ 1kHz) ประเภทขาออก Fixed
การกำหนดค่าเอาท์พุท Positive ชื่ออื่น 497-6143-2
LD39150DT25R
อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TJ) จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล 1
ประเภทการติดตั้ง Surface Mount ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน 50 Weeks สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant
คำอธิบายโดยละเอียด Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 1.5A DPAK ปัจจุบัน - เงียบ (Iq) 2.5mA
ปัจจุบัน - เอาท์พุท 1.5A คุณลักษณะการควบคุม -