บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > ตัวต้านทาน > ตัวต้านทานชิป - Surface Mount > RGC1206DTC412R
RGC1206DTC412R
RGC1206DTC412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYรูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น
ดูข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์สำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ซื้อ RGC1206DTC412R ด้วยความมั่นใจจาก Components-World.HK รับประกัน 1 ปี
ขอใบเสนอราคา
ส่วนจำนวน RGC1206DTC412R
ผู้ผลิต Stackpole Electronics, Inc.
ลักษณะ RES 412 OHM 0.5% 1/4W 1206
(ในสกุลเงินดอลลาร์สหรัฐ)
5000 pcs
Product parameter
ส่วนจำนวน RGC1206DTC412R ผู้ผลิต Stackpole Electronics, Inc.
ลักษณะ RES 412 OHM 0.5% 1/4W 1206 สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่ว / เป็นไปตาม RoHS
จำนวนที่มีจำหน่าย 1807809 pcs แผ่นข้อมูล Resistor Packaging SpecRGC Series
ประเภท ตัวต้านทาน ความอดทน ±0.5%
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±50ppm/°C ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ 1206
ขนาด / มิติ 0.122" L x 0.061" W (3.10mm x 1.55mm) ชุด RGC
โหมดแผง 412 Ohms เพาเวอร์ (วัตต์) 0.25W, 1/4W
บรรจุภัณฑ์ Tape & Reel (TR) หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 1206 (3216 Metric)
ชื่ออื่น RGC 1/8 T2 412 0.5% R