บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > ตัวต้านทาน > ตัวต้านทานชิป - Surface Mount > RNCF0201DTE412R
RNCF0201DTE412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYรูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น
ดูข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์สำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ซื้อ RNCF0201DTE412R ด้วยความมั่นใจจาก Components-World.HK รับประกัน 1 ปี
ขอใบเสนอราคา
ส่วนจำนวน RNCF0201DTE412R
ผู้ผลิต Stackpole Electronics, Inc.
ลักษณะ RES 412 OHM 0.5% 1/32W 0201
(ในสกุลเงินดอลลาร์สหรัฐ)
10000 pcs
Product parameter
ส่วนจำนวน RNCF0201DTE412R ผู้ผลิต Stackpole Electronics, Inc.
ลักษณะ RES 412 OHM 0.5% 1/32W 0201 สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่ว / เป็นไปตาม RoHS
จำนวนที่มีจำหน่าย 2246166 pcs แผ่นข้อมูล Resistor Packaging SpecRNCF Series
ประเภท ตัวต้านทาน ความอดทน ±0.5%
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±25ppm/°C ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ 0201
ขนาด / มิติ 0.023" L x 0.011" W (0.58mm x 0.29mm) ชุด RNCF
โหมดแผง 412 Ohms เพาเวอร์ (วัตต์) 0.03W, 1/32W
บรรจุภัณฑ์ Tape & Reel (TR) หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 0201 (0603 Metric)
อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C จำนวนการยกเลิก 2
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน 12 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant ความสูง - นั่ง (สูงสุด) 0.011" (0.28mm)
คุณลักษณะเด่น Automotive AEC-Q200 อัตราความล้มเหลว -
คำอธิบายโดยละเอียด 412 Ohms ±0.5% 0.03W, 1/32W Chip Resistor 0201 (0603 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film ส่วนประกอบ Thin Film