บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > ตัวต้านทาน > ตัวต้านทานชิป - Surface Mount > RNCF0603DTC412R
RNCF0603DTC412R
RNCF0603DTC412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYรูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น
ดูข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์สำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ซื้อ RNCF0603DTC412R ด้วยความมั่นใจจาก Components-World.HK รับประกัน 1 ปี
ขอใบเสนอราคา
ส่วนจำนวน RNCF0603DTC412R
ผู้ผลิต Stackpole Electronics, Inc.
ลักษณะ RES 412 OHM 0.5% 1/10W 0603
(ในสกุลเงินดอลลาร์สหรัฐ)
5000 pcs
Product parameter
ส่วนจำนวน RNCF0603DTC412R ผู้ผลิต Stackpole Electronics, Inc.
ลักษณะ RES 412 OHM 0.5% 1/10W 0603 สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่ว / เป็นไปตาม RoHS
จำนวนที่มีจำหน่าย 4249498 pcs แผ่นข้อมูล Resistor Packaging SpecRNCF Series
ประเภท ตัวต้านทาน ความอดทน ±0.5%
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±50ppm/°C ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ 0603
ขนาด / มิติ 0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm) ชุด RNCF
โหมดแผง 412 Ohms เพาเวอร์ (วัตต์) 0.1W, 1/10W
บรรจุภัณฑ์ Tape & Reel (TR) หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 0603 (1608 Metric)
อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C จำนวนการยกเลิก 2
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน 12 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant ความสูง - นั่ง (สูงสุด) 0.022" (0.55mm)
คุณลักษณะเด่น Automotive AEC-Q200 อัตราความล้มเหลว -
คำอธิบายโดยละเอียด 412 Ohms ±0.5% 0.1W, 1/10W Chip Resistor 0603 (1608 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film ส่วนประกอบ Thin Film