บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > ตัวต้านทาน > ตัวต้านทานชิป - Surface Mount > RNCF2010BKE412R
RNCF2010BKE412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYรูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น
ดูข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์สำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ซื้อ RNCF2010BKE412R ด้วยความมั่นใจจาก Components-World.HK รับประกัน 1 ปี
ขอใบเสนอราคา
ส่วนจำนวน RNCF2010BKE412R
ผู้ผลิต Stackpole Electronics, Inc.
ลักษณะ RES 412 OHM 0.1% 1/3W 2010
(ในสกุลเงินดอลลาร์สหรัฐ)
1000 pcs
Product parameter
ส่วนจำนวน RNCF2010BKE412R ผู้ผลิต Stackpole Electronics, Inc.
ลักษณะ RES 412 OHM 0.1% 1/3W 2010 สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่ว / เป็นไปตาม RoHS
จำนวนที่มีจำหน่าย 364029 pcs แผ่นข้อมูล Resistor Packaging SpecRNCF Series
ประเภท ตัวต้านทาน ความอดทน ±0.1%
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±25ppm/°C ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ 2010
ขนาด / มิติ 0.193" L x 0.094" W (4.90mm x 2.40mm) ชุด RNCF
โหมดแผง 412 Ohms เพาเวอร์ (วัตต์) 0.333W, 1/3W
บรรจุภัณฑ์ Tape & Reel (TR) หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 2010 (5025 Metric)
อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C จำนวนการยกเลิก 2
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน 12 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant ความสูง - นั่ง (สูงสุด) 0.026" (0.65mm)
คุณลักษณะเด่น Automotive AEC-Q200 อัตราความล้มเหลว -
คำอธิบายโดยละเอียด 412 Ohms ±0.1% 0.333W, 1/3W Chip Resistor 2010 (5025 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film ส่วนประกอบ Thin Film