บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > ตัวต้านทาน > ตัวต้านทานผ่าน Hole > MFR100FTF73-412R
MFR100FTF73-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYรูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น
ดูข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์สำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ซื้อ MFR100FTF73-412R ด้วยความมั่นใจจาก Components-World.HK รับประกัน 1 ปี
ขอใบเสนอราคา
ส่วนจำนวน MFR100FTF73-412R
ผู้ผลิต Yageo
ลักษณะ RES MF 1W 1% AXIAL
(ในสกุลเงินดอลลาร์สหรัฐ)
5000 pcs
Product parameter
ส่วนจำนวน MFR100FTF73-412R ผู้ผลิต Yageo
ลักษณะ RES MF 1W 1% AXIAL สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่ว / เป็นไปตาม RoHS
จำนวนที่มีจำหน่าย 1715480 pcs แผ่นข้อมูล MFR Series
ประเภท ตัวต้านทาน ความอดทน ±1%
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±100ppm/°C ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ Axial
ขนาด / มิติ 0.177" Dia x 0.453" L (4.50mm x 11.50mm) ชุด MFR
โหมดแผง 412 Ohms เพาเวอร์ (วัตต์) 1W
บรรจุภัณฑ์ Tape & Box (TB) หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ Axial
อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C จำนวนการยกเลิก 2
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant ความสูง - นั่ง (สูงสุด) -
คุณลักษณะเด่น - คำอธิบายโดยละเอียด 412 Ohms ±1% 1W Through Hole Resistor Axial Metal Film