STTH2002CG
STTH2002CG
OMRON AUTOMATION & SAFETYรูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น
ดูข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์สำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ซื้อ STTH2002CG ด้วยความมั่นใจจาก Components-World.HK รับประกัน 1 ปี
ขอใบเสนอราคา
ส่วนจำนวน STTH2002CG
ผู้ผลิต STMicroelectronics
ลักษณะ DIODE ARRAY GP 200V 15A D2PAK
(ในสกุลเงินดอลลาร์สหรัฐ)
1 pcs10 pcs100 pcs500 pcs
Product parameter
ส่วนจำนวน STTH2002CG ผู้ผลิต STMicroelectronics
ลักษณะ DIODE ARRAY GP 200V 15A D2PAK สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่ว / เป็นไปตาม RoHS
จำนวนที่มีจำหน่าย 78905 pcs แผ่นข้อมูล STTH2002C
ประเภท Discrete Semiconductor ผลิตภัณฑ์ แรงดันไฟฟ้า - ส่ง (Vf) (สูงสุด) @ หาก 1.1V @ 10A
แรงดันไฟฟ้า - ดีซี (Reverse VR) ที่ (สูงสุด) 200V ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ D2PAK
ความเร็ว Fast Recovery = 200mA (Io) ชุด -
ย้อนกลับเวลาการกู้คืน (TRR) 27ns บรรจุภัณฑ์ Tube
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB ชื่ออื่น 497-3546-5
อุณหภูมิในการทำงาน - Junction 175°C (Max) ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant
ประเภทไดโอด Standard การกำหนดค่าไดโอด 1 Pair Common Cathode
คำอธิบายโดยละเอียด Diode Array 1 Pair Common Cathode Standard 200V 15A Surface Mount TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB ปัจจุบัน - รั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 10µA @ 200V
ปัจจุบัน - เฉลี่ย Rectified (ไอโอ) (ต่อ Diode) 15A หมายเลขชิ้นส่วนพื้นฐาน STTH2002C